Diễn đàn mua bán

Nạp xu bằng cách nhắn tin SMS (mới từ 18/03/2013) icon news | Trao đổi text link icon vip

Tạo chủ đề mới
Đăng ký Đăng nhập Nạp xu
Quên mật khẩu? | Gửi lại email kích hoạt
Chuyển nhanh tới ...
bambu advert
In tem nhãn giá rẻ  - In tem nhãn giá rẻ
Chuyển nhà trọn gói giá rẻ  - Chuyển nhà trọn gói giá rẻ
thợ mộc sửa chữa đồ gỗ tại nhà hà nội  - thợ mộc sửa chữa đồ gỗ tại nhà hà nội
icon newthread icon reply

Chủ đề: Patch Panel Cat6e P/N : 1375015-2, Hạt thoại RJ11,Hạt mạng RJ45,Nhân Thoại Cat3, Dây điện thoại.

Trả lời nhanh
Bạn đang ở chuyên mục : Mua bán, trao đổi > Máy tính, laptop, linh phụ kiện, thiết bị mạng
Chủ đề này đã có 1562 lượt đọc và 1 bài trả lời Gửi lúc: 24/08/2016, 02:58 PM
avatar
kdthietbimang88 email rank Thành Viên Cấp: 1
Tham gia: 04:39, 27/02/2013
Bài gửi: 140
Được cảm ơn: 0 lần
Thông tin mua bán
Submit Thread to Facebook Submit Thread to Twitter Submit Thread to Google
Liên Hệ: 969510088
Mã chủ đề: 204654    

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ VÀ TRUYỀN THÔNG DTL
Đ/C: : Số 10 - Ngõ 165 - Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội
Hotline : 0969 51 00 88 - 01662 444 058 - 04 66 515 729
website:https://phukienmang.com.vn
Skype: daithanh0088

Đại thành chuyên cung cấp các thiết bị mạng,linh phụ kiện máy tính cho các khối văn phòng,khu chung cư cao cấp,dự án chạy ngoài trời với giá tôt nhất
Liên hệ trực tiếp :
 0961 007 656 ( Hải Yến ) để có giá mua ưu đãi nhất!

Thanh Quản Lý Cáp 24 Cổng

Lần sửa cuối bởi kdthietbimang88 - 28/04/2017 lúc 10:28 AM
Patch Panel Cat6e P/N : 1375015-2, Hạt thoại RJ11,Hạt mạng RJ45,Nhân Thoại Cat3, Dây điện thoại. | Linh kiện máy tính, 9.9 out of 10 based on 1562 ratings
Gửi lúc: 20/09/2016, 08:01 PM
avatar
haiyeennt1 email rank Thành viên mới
Tham gia: 07:21, 05/09/2016
Bài gửi: 16
Được cảm ơn: 0 lần
 Nhãn màu hỗ trợ đấu dây Patch Panel AMP Cat6 theo cả 2 chuẩn T568A và T568B, rất thuận tiện cho việc lắp đặt và kiểm tra.
Khối 110Connect Patch Panel tương thích với chuẩn 110 và bấm đầu với công cụ bấm dây đơn hay bấm 1 lần 5 đôi dây.

 Dự án được quan tâm nhất năm 2016: [URL=http://chungcuvip.biz/]Chung cu Ha Noi[/URL] đẳng cấp, [URL=http://chungcuvip.biz/du-an-247-chung-cu-imperia-sky-garden.html]imperia sky garden[/URL] sang trọng, [URL=http://chungcuvip.biz/khu-vuc-54-chung-cu-quan-thanh-xuan.html]Chung cư thanh xuân[/URL] mới lạ.
 
icon newthread icon reply
Top chủ đề mới cùng chuyên mục
Phân phối giá buôn lẻ cáp HDMI Unitek Mã Y-C171, Y-C144, Y-C143, Y-C142, ... loại 30m, 20m,15m, 10m,... có sẵn hàng tại ANC (Đăng bởi phamduy06, 09:25 15/09/2017)
Phân phối Dây Patch cord chính hãng AMP cat5e, cat6e loại 10m, 5m, 3m, 2m, 1.5m có sẵn hàng tại kho ANNA (Đăng bởi phamduy06, 02:54 30/05/2017)
Cáp mạng CAT5E chống nhiễu FTP, mã 0-0219413-2, chính hãng AMP (Đăng bởi phamduy06, 02:02 13/01/2017)
Phân phối cáp quang single - mode 4FO (core or sợi), có sẵn hàng tại kho ANNMAM (Đăng bởi phamduy06, 02:21 12/06/2017)
Phân phối patch panel,Thanh đấu nối UTP,FTP Cat5, Cat6, 24port ,48port nhân rời chân đồng giá rẻ, hàng sẵn có số lượng lớn (Đăng bởi phamduy06, 10:26 23/02/2017)
Phân phối dây nhảy quang LC-SC, SC-ST, SC-SC Multi mode loại 10m hàng có sẵn tại ANC (Đăng bởi phamduy06, 02:12 09/09/2017)
Phân phối giá buôn, lẻ Dây cáp nguồn Sever C13-C14, C19-C20, có sẵn hàng tại kho annam (Đăng bởi phamduy06, 11:08 01/06/2017)
Nhân modul rời RJ45, nhân rời cho PATCH PANEL CAT5/CAT6 (Đăng bởi phamduy06, 11:26 26/12/2016)
Phân phối cho các dự án xây dựng dây patch cord Cat5, cat6 chính hãng AMP (Đăng bởi phamduy06, 03:38 25/05/2017)
Phân phối dây nhảy quang LC-SC, LC-LC, SC-SC Single Mode hàng có sẵn tại ANC (Đăng bởi phamduy06, 02:18 09/09/2017)

Diễn đàn mua bán Diễn đàn rao vặt Mua bán rao vặt Mua bán trực tuyến Máy tính để bàn Phụ kiện Laptop Linh kiện máy tính