Diễn đàn mua bán

Nạp xu bằng cách nhắn tin SMS (mới từ 18/03/2013) icon news | Trao đổi text link icon vip

Tạo chủ đề mới
Đăng ký Đăng nhập Nạp xu
Quên mật khẩu? | Gửi lại email kích hoạt
Chuyển nhanh tới ...
tienich.bambu.vn
tienich.bambu.vn
bambu advert
thu mua sắt vụn giá cao  - thu mua sắt vụn giá cao
Chuyển nhà trọn gói giá rẻ  - Chuyển nhà trọn gói giá rẻ
Phần mềm quản lý nha khoa  - Phần mềm quản lý phòng khám Nha khoa Online
icon newthread icon reply

Chủ đề: Phân phối dây nhảy quang OM3 multimode sc-sc duplex, patchcord sc/sc

Trả lời nhanh
Bạn đang ở chuyên mục : Mua bán, trao đổi > Máy tính, laptop, linh phụ kiện, thiết bị mạng
Chủ đề này đã có 65 lượt đọc và 0 bài trả lời Gửi lúc: 20/09/2018, 04:17 PM
avatar
patchpanel email rank Thành viên mới
Tiện ích Bambu
Tham gia: 05:21, 02/08/2018
Bài gửi: 11
Được cảm ơn: 0 lần
Thông tin mua bán
Submit Thread to Facebook Submit Thread to Twitter Submit Thread to Google
Liên Hệ: 0984395964
Mã chủ đề: 251506    
 

http://annamtelecom.com/

Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!
Add: 363 NGUYỄN KHANG – CẦU GIẤY – HÀ NỘI
Tell:
024. 37759402 –  0984.395.964

http://linhkienmang.vn/
Email: 
minhthuannamtelecom@gmail.com 
Cung cấp/phân phối  vật tư
thiết bị mạng, thiết bị quang, thiết bị điện chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng, điện nhẹ, thi công lại…
Giao hàng toàn quốc
Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn, khách dự án liên hệ hotline:0912.100.046- 0984.395.964

 

-----------------------------------------------------------

 


 

DÂY NHẢY QUANG OM3 MULTIMODE SC-SC DUPLEX, PATCHCORD SC/SC DUPLEX OM3

 
 
Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-SC Duplex, Patchcord SC/SC Duplex OM3
 

 

Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-SC Duplex

 

Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
Email: 

minhthuannamtelecom@gmail.com

hotline: 092.320.5555 - 0984.395.964

—————————————————————————–

 

Thông tin sản phẩm

 

Thông số kỹ thuật Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-SC Duplex chính hãng

  • Tên sản phẩm: SC-SC OM3 Multimode
  • Đầu nối: SC/UPC,APC – SC/UPC,APC
  • Tốc độ: 10Gb
  • Màu sắc: Màu xanh
  • Đường kính sợi quang: 50/125 µm
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode (Simplex) hoặc đa mode (Duplex)
  • Bước sóng: 850nm
  • Độ suy giảm tín hiệu: ≤ 0.2 dB
  • Đường kính dây: 2.0mm, 3.0mm
  •  
  • Chiều dài: 3m,5m,10m,15m,20m,30m…. phụ thuộc nhu cầu của khách hàng.


CÔNG TY CÔNG NGHỆ SỐ ANNAM

 

 

ĐC: 363 NGUYỄN KHANG - CẦU GIẤY - HÀ NỘI

 

 

ĐT : 0984.395.964

 

 



 SẢN PHẨM LIÊN QUAN

 

Dây nhảy quang OM3 Multimode LC-LC Duplex, Patchcord LC/LC Duplex OM3

120.000 vnd


 

 

Lần sửa cuối bởi patchpanel - 06/10/2018 lúc 10:41 AM
Phân phối dây nhảy quang OM3 multimode sc-sc duplex, patchcord sc/sc | Máy tính để bàn, 9.9 out of 10 based on 65 ratings
Tiện ích Bambu
icon newthread icon reply
Top chủ đề mới cùng chuyên mục
Patch cord AMP ( dây nhẩy ) Cat 6 AMP,Dây nhảy mạng chuẩn gigabit chuyên dùng cho serve (Đăng bởi kdthietbimang88, 02:21 09/12/2016)
Patch panel 24 port CAT5E COMMSCOPE,hàng chính hãng giá dự án (Đăng bởi kdthietbimang88, 02:28 09/12/2016)
Dây nhảy patch cord Cat6,Patch cord Cat6 1,5M, 2M, 5M Hàng sẵn ,chất lượng đảm bảo (Đăng bởi kdthietbimang88, 02:18 09/12/2016)
Patch Panel 1375015-2 AMP Category 6 Patch Panel, Unshielded, 48-Port, SL USA (Đăng bởi kdthietbimang88, 02:23 09/12/2016)
Cung cấp cáp mạng Cat6 FTP Bọc Bạc 8 đồng chống nhiễu giá cực tốt cho dự án (Đăng bởi kdthietbimang88, 08:32 01/12/2016)
Cáp mạng Cat5e,Cáp mạng Cat6e,Cáp mạng 0332, 0338,0715 UTP Cat5e,Cáp mạng Vinacap Cat5e,Cáp mạng Cat6e 0905 -8 đồng bọc bạc (Đăng bởi kdthietbimang88, 08:30 01/12/2016)
Dây mạng UTP Cat6 Vinacap,Cáp mạng Cat5e Vinacap Hàng việt nam chất lượng cao,dây bền. (Đăng bởi kdthietbimang88, 08:35 01/12/2016)
Tổng thanh lý các loại Pc,laptop,card wifi ,ram laptop+hdd,vga cỏ… (Đăng bởi Minh595, 12:45 05/09/2019)
Hạt mạng RJ45 Commscope/ AMP chính hãng (Đăng bởi annamluong, 08:40 09/05/2018)
Mua bán trao đổi các loại màn hình máy tính 22",24",27" ,VGA,nâng cấp bàn ghế phòng.0912592349 Tuân. (Đăng bởi tuannguyen000775, 02:02 10/09/2011)

Diễn đàn mua bán Diễn đàn rao vặt Mua bán rao vặt Mua bán trực tuyến Máy tính để bàn Phụ kiện Laptop Linh kiện máy tính