Diễn đàn mua bán

Nạp xu bằng cách nhắn tin SMS (mới từ 18/03/2013) icon news | Trao đổi text link icon vip

Tạo chủ đề mới
Đăng ký Đăng nhập Nạp xu
Quên mật khẩu? | Gửi lại email kích hoạt
Chuyển nhanh tới ...
tienich.bambu.vn
tienich.bambu.vn
bambu advert
thu mua sắt vụn giá cao  - thu mua sắt vụn giá cao
Chuyển nhà trọn gói giá rẻ  - Chuyển nhà trọn gói giá rẻ
Phần mềm quản lý nha khoa  - Phần mềm quản lý phòng khám Nha khoa Online
icon newthread icon reply

Chủ đề: Dây nhảy quang 3.0m - 5.0M - 10M LS - SC single được phân phối bởi Annam

Trả lời nhanh
Bạn đang ở chuyên mục : Mua bán, trao đổi > Máy tính, laptop, linh phụ kiện, thiết bị mạng
Chủ đề này đã có 108 lượt đọc và 0 bài trả lời Gửi lúc: 07/08/2018, 01:08 PM
avatar
thuannam email rank Thành viên mới
Tiện ích Bambu
Tham gia: 05:12, 02/08/2018
Bài gửi: 10
Được cảm ơn: 0 lần
Thông tin mua bán
Submit Thread to Facebook Submit Thread to Twitter Submit Thread to Google
Liên Hệ: 0984395964
Mã chủ đề: 249615    
 

http://annamtelecom.com/

Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!
Add: 363 NGUYỄN KHANG – CẦU GIẤY – HÀ NỘI
Tell:
024. 37759402 –  0984.395.964

Email: 
minhthuannamtelecom@gmail.com
Cung cấp/phân phối  vật tư
thiết bị mạng, thiết bị quang, thiết bị điện chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng, điện nhẹ, thi công lại…
Giao hàng toàn quốc
Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn, khách dự án liên hệ hotline: 0984.395.964

 

DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT LC – SC SINGLE

 

  • Giá 120.000 VNĐ
Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single
 

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single 

Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
Email: 

minhthuannamtelecom@gmail.com

hotline:  0984.395.964


—————————————————————————–

day-nhay-quang-single-3-0-met-lc-sc (1) day-nhay-quang-single-3-0-met-lc-sc (3)

Chi Tiết:

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single

Kiểu sợi quang: 10 mét Single-Mode 9/125µm
Đầu kết nối SC: SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um;
Đầu kết nối LC: LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
– Số lần kết nối: 1000 lần
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
Bước sóng: SM: 1300~1600nm
Độ uốn cong: R ≥ 3cm
Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Đường kính vỏ ngoài: 2.0mm hoặc 3.0mm
Bề dày core: SM: 9 microns
Bề dầy Cladding: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

day-nhay-quang-single-3-0-met-lc-sc (4)

Ứng dụng dây nhảy quang Single mode

- Dây nhảy quang được sử dụng kết nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
– Dây nhảy quang Single mode được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

--------------------------------------------------------

DÂY NHẢY QUANG 5.0 MÉT LC – SC SINGLE

  • Giá 150.000 VNĐ
Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single
 

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single 

Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
Email: 

minhthuannamtelecom@gmail.com

hotline:  0984.395.964


—————————————————————————–

day-nhay-quang-single-5-0-met-lc-sc (3)day-nhay-quang-single-5-0-met-lc-sc (2)

Chi Tiết:

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single

Kiểu sợi quang: 10 mét Single-Mode 9/125µm
Đầu kết nối SC: SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um;
Đầu kết nối LC: LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
– Số lần kết nối: 1000 lần
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
Bước sóng: SM: 1300~1600nm
Độ uốn cong: R ≥ 3cm
Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Đường kính vỏ ngoài: 2.0mm hoặc 3.0mm
Bề dày core: SM: 9 microns
Bề dầy Cladding: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

Ứng dụng dây nhảy quang Single mode

- Dây nhảy quang được sử dụng kết nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
– Dây nhảy quang Single mode được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

------------------------------------------------------

DÂY NHẢY QUANG 10 MÉT LC – SC SINGLE

  • Giá 300.000 VNĐ
Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Single
 

Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Single

Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
Email: 

minhthuannamtelecom@gmail.com

hotline:  0984.395.964


—————————————————————————–

day-nhay-quang-single-10-met-lc-sc-2 (1)day-nhay-quang-single-10-met-lc-sc-2 (2)

Chi Tiết:

Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Single

Kiểu sợi quang: 10 mét Single-Mode 9/125µm
Đầu kết nối SC: SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um;
Đầu kết nối LC: LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
– Số lần kết nối: 1000 lần
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
Bước sóng: SM: 1300~1600nm
Độ uốn cong: R ≥ 3cm
Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Đường kính vỏ ngoài: 2.0mm hoặc 3.0mm
Bề dày core: SM: 9 microns
Bề dầy Cladding: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

Ứng dụng dây nhảy quang Single mode

- Dây nhảy quang được sử dụng kết nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
– Dây nhảy quang Single mode được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…



sản phẩm liên quan


Lần sửa cuối bởi thuannam - 25/10/2018 lúc 05:33 PM
Dây nhảy quang 3.0m - 5.0M - 10M LS - SC single được phân phối bởi Annam | Máy tính để bàn, 9.9 out of 10 based on 108 ratings
Tiện ích Bambu
icon newthread icon reply
Top chủ đề mới cùng chuyên mục
Máy tính bộ PC Dell Vostro 3671 MT 205616 (Đăng bởi koiomochaya, 11:18 03/06/2020)
Dell EMC PowerEdge RSeries - Cỗ máy mạnh mẽ dành cho trung tâm dữ liệu (Đăng bởi maychutoancau, 04:53 15/05/2020)
Chuyên máy tính tiền tại Sài Gòn giá rẻ nhất cho nhà thuốc tây (Đăng bởi mira-nguyen, 03:46 08/05/2020)
Chuyên máy tính tiền giá rẻ nhất cho nhà thuốc tây tại Tây Ninh (Đăng bởi mira-nguyen, 03:45 08/05/2020)
Chuyên máy tính tiền cho nhà thuốc tại Sài Gòn giá rẻ nhất (Đăng bởi mira-nguyen, 03:42 08/05/2020)
Chuyên Máy Tính Tiền Cho Khách Sạn Tại Phan Thiết Giá Rẻ (Đăng bởi hienpos, 02:49 06/05/2020)
Chuyên Máy Tính Tiền Tại Phan Thiết Cho Khách Sạn (Đăng bởi hienpos, 02:48 06/05/2020)
Chuyên Máy Tính Tiền Tại Phan Thiết Cho Khách Sạn Giá Rẻ (Đăng bởi hienpos, 02:46 06/05/2020)
Combo tính tiền giá rẻ tại Đaklak – ĐakNông - Lâm Đồng (Đăng bởi mira-nguyen, 02:32 06/05/2020)
Bán phần mềm quản lý bán hàng cho quán cơm, quán lẩu, quán nướng. Tell: 0886.63.73.74 (Đăng bởi mira-nguyen, 02:28 06/05/2020)

Diễn đàn mua bán Diễn đàn rao vặt Mua bán rao vặt Mua bán trực tuyến Máy tính để bàn Phụ kiện Laptop Linh kiện máy tính