Diễn đàn mua bán

Nạp xu bằng cách nhắn tin SMS (mới từ 18/03/2013) icon news | Trao đổi text link icon vip

Tạo chủ đề mới
Đăng ký Đăng nhập Nạp xu
Quên mật khẩu? | Gửi lại email kích hoạt
Chuyển nhanh tới ...
tienich.bambu.vn
tienich.bambu.vn
bambu advert
thu mua sắt vụn giá cao  - thu mua sắt vụn giá cao
Chuyển nhà trọn gói giá rẻ  - Chuyển nhà trọn gói giá rẻ
Địa chỉ thiết kế website uy tín  - Bambu - Dịch vụ thiết kế website chuyển nghiệp, trên 10 năm kinh nghiệm phát triển
icon newthread icon reply

Chủ đề: Phân phối bộ chuyển đổi Connector quang điện Netlink HTB-GS-03

Trả lời nhanh
Bạn đang ở chuyên mục : Mua bán, trao đổi > Máy tính, laptop, linh phụ kiện, thiết bị mạng
Chủ đề này đã có 84 lượt đọc và 0 bài trả lời Gửi lúc: 07/08/2018, 12:53 PM
avatar
thuannam email rank Thành viên mới
Tiện ích Bambu
Tham gia: 05:12, 02/08/2018
Bài gửi: 10
Được cảm ơn: 0 lần
Thông tin mua bán
Submit Thread to Facebook Submit Thread to Twitter Submit Thread to Google
Liên Hệ: 0984395964
Mã chủ đề: 249611    
 

http://annamtelecom.com/

Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!
Add: 363 NGUYỄN KHANG – CẦU GIẤY – HÀ NỘI
Tell:
024. 37759402 0984.395.964

Email: 
minhthuannamtelecom@gmail.com
Cung cấp/phân phối  vật tư
thiết bị mạng, thiết bị quang, thiết bị điện chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng, điện nhẹ, thi công lại…
Giao hàng toàn quốc
Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn, khách dự án liên hệ hotline: 0984.395.964

 

BỘ CHUYỂN ĐỔI CONVERTER QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-GS-03

 

  • Giá 950.000 VNĐ
Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03
 

HTB-GS-03

Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
Email: 

minhthuannamtelecom@gmail.com

hotline:  0984.395.964


—————————————————————————–

bo-chuyen-doi-converter-quang-dien-netlink-htb-gs03-1000mbps-xa-100km (1) bo-chuyen-doi-converter-quang-dien-netlink-htb-gs03-1000mbps-xa-100km (2)

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng quang Single-mode  HTB-GS-03

1000Mbps xa 100Km

– Cổng kết nối điện: Chuẩn RJ45.
–  Cổng kết nối quang: Chuẩn SC.
Loại cáp quang sử dụng: Cáp quang single – mode, thu phát trên duy nhất 1 sợi.

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03

Tên sản phẩm: Bộ chuyển đổi Quang media Gigabit Netlink HTB-GS 03.
– Cổng kết nối điện: Chuẩn RJ45.
– Cổng kết nối quang: Chuẩn SC.
Loại cáp Quang sử dụng: Cáp Quang, thu phát trên 2 sợi.
Bước sóng quang học: 1310nm/1550nm.
Khoảng cách truyền cáp quang: Up to 100km.
Giao diện quang học: 1.25G.
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps.
Nguồn cấp: DC 5V 2A.
Nhiệt độ làm việc: 0 độ C – 50 độ C.
Độ ẩm môi trường làm việc: 5% – 90%.
Kích thước: 26mm X 70mm X 93mm (H x W x D).
Phụ kiện kèm theo: 01 adapter 5V 2A.

 

Order Information

Type Fiber type Connector Wavelength TX power Sensitivity Max.distance Link Budget
HTB-GS-03-25KM singlemode SC 1310nm -5~0 dBm -22dBm 25km 13dBm
HTB-GS-03-40KM singlemode SC 1550nm -8~0dBm -14dBm 40km 16dBm

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03

--------------------------------------------------------


BỘ CHUYỂN ĐỔI CONVERTER QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-3100A/B 25KM

  • Giá 500.000 VNĐ
Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-3100A/B 25Km
 

HTB-3100A/B

Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
Email

minhthuannamtelecom@gmail.com

hotline:  0984.395.964


—————————————————————————–

 

bo-chuyen-doi-converter-quang-dien-netlink-htb-3100ab-25km (3)bo-chuyen-doi-converter-quang-dien-netlink-htb-3100ab-25km (2)

 

Mô tả

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-3100A/B 25Km đơn mốt.

Converter quang điện là gì?

  • Bộ chuyển đổi quang điện là một thiết bị có chức năng chuyển tín hiệu quang thành tín hiệu điện và ngược lại. Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-3100.
  • Bạn có 2 hay nhiều mạng nội bộ (LAN) ở cách nhau vài km và muốn kết nối chúng.
  • Tập trung Camera được lắp trong toàn bộ khu nhà, nhà máy, phân xưởng tập trung về trung tâm. Khoảng cách xa mà cáp mạng (cáp đồng xoắn đôi) không thể kết nối được.
  • Do vậy mà việc sử dụng converter quang điện để kết nối dữ liệu là không thể thiếu.

Hoạt động như thế nào?

  • Trên bộ chuyển đổi Converter quang điện có 2 giao diện truyền dẫn. Một là giao diện quang với chuẩn tiếp xúc hay được sử dụng nhất là chuẩn SC. giao diện còn lại là điện chuẩn RJ45.
  • Converter quang điện hoạt động ở tầng vật lý (Physical layer) theo mô hình OSI.
  • Ta xét về quá trình chuyển tín hiệu điện thành tín hiệu quang:.
  1. Đầu tiên Converter quang điện nhận tín hiệu điện trên sợi cáp đồng xoắn đôi ( cáp CAT5, CAT-5e, CAT-6..).
  2. Qua cổng RJ45 sau đó được chuyển đổi thành tín hiệu quang rồi truyền đi trên sợi cáp quang đến hệ thống mạng kia.
  • Việc chuyển đổi quang sang điện và ngược lại là “trong suốt” không can thiệp vào gói dữ liệu tiếp nhận và truyền đi.

bo-chuyen-doi-converter-quang-dien-netlink-htb-3100ab-25km 1

 

Phân loại bộ chuyển đổi quang điện:.
Có rất nhiều loại chuyển đổi quang cách phân loại dựa trên tốc độ 10/100Mbps hay 1000Mbps (1Gbps). Loại cáp đơn mốt hay đa mốt (single mode hay multi mode), 1 sợi quang hay 2 sợi quang (single fiber hay dual fiber)…


BỘ CHUYỂN ĐỔI CONVERTER QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-1100S 25KM

  • Giá 600.000 VNĐ
Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-1100s 25km
 

 

HTB-1100s

Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
Email: 

minhthuannamtelecom@gmail.com

hotline:  0984.395.964


—————————————————————————–

 

Netlink HTB-1100s là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với 100BASE-TX. Truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 100m đến 25Km.

bo-chuyen-doi-converter-quang-dien-netlink-htb-1100s-25km (4)bo-chuyen-doi-converter-quang-dien-netlink-htb-1100s-25km (1)

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-1100s  KÉO DÀI 25KM.

Converter quang điện là gì?

  • Bộ chuyển đổi quang điện là một thiết bị có chức năng chuyển tín hiệu quang thành tín hiệu điện và ngược lại. Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB-1100s.
  • Bạn có 2 hay nhiều mạng nội bộ (LAN) ở cách nhau vài trăm mét hay vài km và bạn muốn kết nối chúng lại.
  • Tập trung Camera được lắp trong toàn bộ khu nhà, nhà máy, phân xưởng tập trung về trung tâm. Khoảng cách xa mà cáp mạng (cáp đồng xoắn đôi) không thể kết nối được.
  • Do vậy mà việc sử dụng converter quang điện để kết nối dữ liệu là không thể thiếu.

Converter quang điện hoạt động như thế nào?

  • Trên bộ chuyển đổi quang điện có 2 giao diện truyền dẫn. Một là giao diện quang với chuẩn tiếp xúc hay được sử dụng nhất là chuẩn SC, giao diện còn lại là điện chuẩn RJ45.
  • Converter quang điện hoạt động ở tầng vật lý (Physical layer) theo mô hình OSI.
  • Ta xét về quá trình chuyển tín hiệu điện thành tín hiệu quang:.
  1. Đầu tiên Converter quang điện nhận tín hiệu điện trên sợi cáp đồng xoắn đôi ( cáp CAT5, CAT-5e, CAT-6..).
  2. Thông qua cổng RJ45 sau đó được chuyển đổi thành tín hiệu quang rồi truyền đi trên sợi cáp quang đến hệ thống mạng bên kia.
  • Việc chuyển đổi quang sang điện và ngược lại là “trong suốt” nó không can thiệp vào gói dữ liệu tiếp nhận và truyền đi.

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-1100s 25km

  • Netlink HTB-1100s là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với 100BASE-TX. Để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 100m đến 25Km.
  • HTB-1100s được thiết kế để sử dụng với cáp quang Multimode dùng trong kiểu kết nối chuẩn SC. Làm việc ở bước sóng quang 1310nm.
  • Được sử dụng trong mạng Ethernet diện rộng, kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng của một thành phố.

CÁC ỨNG DỤNG CONVERTER QUANG ĐIỆN VÀO THỰC TẾ
– Kết nối 2 hay nhiều mạng nội bộ (LAN) sử dụng trên nền cáp quang, dùng 02 sợi quang.
– Kết nối mạng internet cáp quang sử dụng Converter quang và modem internet
– Kết nối hệ thống camera giám sát ở khoảng cách xa.
– Kết nối hệ thống truyền dẫn đa chức năng diện rộng


sản phẩm  liên quan


Đầu nối quang  nhanh Fast connector SC-UPC/SC-APC Fujikura
Lần sửa cuối bởi thuannam - 25/10/2018 lúc 05:29 PM
Phân phối bộ chuyển đổi Connector quang điện Netlink HTB-GS-03 | Máy tính để bàn, 9.9 out of 10 based on 84 ratings
Tiện ích Bambu
icon newthread icon reply
Top chủ đề mới cùng chuyên mục
Patch cord AMP ( dây nhẩy ) Cat 6 AMP,Dây nhảy mạng chuẩn gigabit chuyên dùng cho serve (Đăng bởi kdthietbimang88, 02:21 09/12/2016)
Cáp mạng Cat5e,Cáp mạng Cat6e,Cáp mạng 0332, 0338,0715 UTP Cat5e,Cáp mạng Vinacap Cat5e,Cáp mạng Cat6e 0905 -8 đồng bọc bạc (Đăng bởi kdthietbimang88, 08:30 01/12/2016)
Dây nhảy patch cord Cat6,Patch cord Cat6 1,5M, 2M, 5M Hàng sẵn ,chất lượng đảm bảo (Đăng bởi kdthietbimang88, 02:18 09/12/2016)
Patch Panel Cat6- 48 Port P/N : 1375015-2,Patch panel 24 port CAT5E AMP - Part number: 1479154-2 (Đăng bởi kdthietbimang88, 02:23 09/12/2016)
Phiến Krone 10 đôi,Hạt thoại Rj11,nhân điện thoại Rj11,nhân mạng RJ45,Hạt mạng rj45. (Đăng bởi kdthietbimang88, 02:28 09/12/2016)
Phần mềm kế toán miễn phí cho doanh nghiệp (Đăng bởi tai789, 04:28 20/03/2019)
Cung cấp cáp mạng Cat6 FTP Bọc Bạc 8 đồng chống nhiễu giá cực tốt cho dự án (Đăng bởi kdthietbimang88, 08:32 01/12/2016)
Kết chuyển số dư tài khoản sang năm sau (Đăng bởi tai789, 10:41 17/03/2019)
Hạt mạng RJ45 Commscope/ AMP chính hãng (Đăng bởi annamluong, 08:40 09/05/2018)
Hoá đơn điện tử tích hợp phần mềm kế toán SThink (Đăng bởi tai789, 04:05 13/03/2019)

Diễn đàn mua bán Diễn đàn rao vặt Mua bán rao vặt Mua bán trực tuyến Máy tính để bàn Phụ kiện Laptop Linh kiện máy tính